5022R-752F
API DelevanAPI Delevan
5022R-752F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022R-752F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 7.5UH 765MA 550 MOHM
Gagnablöð: 1.5022R-752F.pdf2.5022R-752F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022R-752F
Hlutanúmer 5022R-752F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 7.5UH 765MA 550 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 16856 pcs Gögn 1.5022R-752F.pdf2.5022R-752F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022R
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022R-752F 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 7.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 55MHz
nákvæm lýsing 7.5µH Unshielded Inductor 765mA 550 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 550 mOhm Max
Núverandi einkunn 765mA Núverandi - Mettun -