DC1390-823K
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC1390-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 10.2A 23 MOHM TH
Gagnablöð: DC1390-823K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC1390-823K
Hlutanúmer DC1390-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 10.2A 23 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13794 pcs Gögn DC1390-823K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.480" Dia (37.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC1390
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC1390-823K 100 BULK Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 1.064" (27.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 82µH Unshielded Inductor 10.2A 23 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 23 mOhm Max
Núverandi einkunn 10.2A Núverandi - Mettun 14.9A