DC630R-823K
API DelevanAPI Delevan
DC630R-823K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC630R-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 3.44A 83 MOHM TH
Gagnablöð: DC630R-823K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC630R-823K
Hlutanúmer DC630R-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 3.44A 83 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17231 pcs Gögn DC630R-823K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.630" Dia (16.00mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC630R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC630R-823K BULK 100
DN4790
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.830" (21.08mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 82µH Unshielded Wirewound Inductor 3.44A 83 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 83 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.44A Núverandi - Mettun 7.6A