EMI1206R-2000
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: EMI1206R-2000
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FERRITE BEAD 2 KOHM 1206 1LN
Gagnablöð: EMI1206R-2000.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um EMI1206R-2000
Hlutanúmer EMI1206R-2000 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FERRITE BEAD 2 KOHM 1206 1LN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 350308 pcs Gögn EMI1206R-2000.pdf
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð EMI1206R
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Önnur nöfn EMI1206R-2000 TR 3000
EMI1206R-2000-ND
EMI1206R-2000TR
Q3375402
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Fjöldi lína 1
Uppsetningartegund Surface Mount Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance @ Frequency 2 kOhms @ 100MHz Hæð (hámark) 0.051" (1.30mm)
Sía Tegund - DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 500 mOhm
Núverandi einkunn (hámark) 200mA