ER1025-03JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1025-03JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 200NH 1.025A 140 MOHM
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1025-03JS
Hlutanúmer ER1025-03JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 200NH 1.025A 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 32206 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.095" Dia x 0.250" L (2.41mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð ER1025
Einkunnir - Q @ Freq 33 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1025-03JS 3500 TR
ER1025-03JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 200nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 510MHz
nákvæm lýsing 200nH Unshielded Molded Inductor 1.025A 140 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.025A Núverandi - Mettun -