ER1025-20JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1025-20JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1UH 385MA 1 OHM TH
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1025-20JS
Hlutanúmer ER1025-20JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1UH 385MA 1 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 25606 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.095" Dia x 0.250" L (2.41mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð ER1025
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1025-20JS 3500 TR
ER1025-20JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 1µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 230MHz
nákvæm lýsing 1µH Unshielded Molded Inductor 385mA 1 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 1 Ohm Max
Núverandi einkunn 385mA Núverandi - Mettun -