ER1641-114JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-114JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 110UH 150MA 3.6 OHM TH
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-114JS
Hlutanúmer ER1641-114JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 110UH 150MA 3.6 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7582 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-114JS 2500 TR
ER1641-114JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 110µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 9.7MHz
nákvæm lýsing 110µH Shielded Molded Inductor 150mA 3.6 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 3.6 Ohm Max
Núverandi einkunn 150mA Núverandi - Mettun -