ER1641-122JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-122JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.2UH 895MA 100 MOHM
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-122JS
Hlutanúmer ER1641-122JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.2UH 895MA 100 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 22890 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 44 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-122JS 2500 TR
ER1641-122JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.2µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 130MHz
nákvæm lýsing 1.2µH Shielded Molded Inductor 895mA 100 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 100 mOhm Max
Núverandi einkunn 895mA Núverandi - Mettun -