ER1641-123JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-123JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 12UH 200MA 2 OHM TH
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-123JS
Hlutanúmer ER1641-123JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 12UH 200MA 2 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 19988 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-123JS 2500 TR
ER1641-123JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 12µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 44MHz
nákvæm lýsing 12µH Shielded Molded Inductor 200mA 2 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 2 Ohm Max
Núverandi einkunn 200mA Núverandi - Mettun -