ER1641-184JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-184JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180UH 135MA 4.4 OHM TH
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-184JS
Hlutanúmer ER1641-184JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180UH 135MA 4.4 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9156 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 55 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-184JS 2500 TR
ER1641-184JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 180µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 8MHz
nákvæm lýsing 180µH Shielded Molded Inductor 135mA 4.4 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 4.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 135mA Núverandi - Mettun -