ER1641-204JS
API DelevanAPI Delevan
ER1641-204JS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-204JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 200UH 125MA 5 OHM TH
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-204JS
Hlutanúmer ER1641-204JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 200UH 125MA 5 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9051 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð Military, MIL-PRF-39010/03, ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 55 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1134-1155
1134-1155-2-MIL
1134-1155-MIL
ER1641-204JS-250 TR
ER1641204JS
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 200µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 7.5MHz
nákvæm lýsing 200µH Unshielded Inductor 125mA 5 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 5 Ohm Max
Núverandi einkunn 125mA Núverandi - Mettun -