ER1641-224JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-224JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 220UH 125MA 5 OHM TH
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-224JS
Hlutanúmer ER1641-224JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 220UH 125MA 5 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10101 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 55 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-224JS 2500 TR
ER1641-224JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 220µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 7.5MHz
nákvæm lýsing 220µH Shielded Molded Inductor 125mA 5 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 5 Ohm Max
Núverandi einkunn 125mA Núverandi - Mettun -