ER1641-331JM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-331JM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 780MA 130 MOHM
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-331JM
Hlutanúmer ER1641-331JM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 780MA 130 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 24162 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 46 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-331JM 2500 TR
ER1641-331JM-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Molded Inductor 780mA 130 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 130 mOhm Max
Núverandi einkunn 780mA Núverandi - Mettun -