ER1641-333JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-333JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33UH 240MA 1.37 OHM TH
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-333JS
Hlutanúmer ER1641-333JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33UH 240MA 1.37 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8997 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 45 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-333JS 2500 TR
ER1641-333JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 33µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 34MHz
nákvæm lýsing 33µH Shielded Molded Inductor 240mA 1.37 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 1.37 Ohm Max
Núverandi einkunn 240mA Núverandi - Mettun -