ER1641-471JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-471JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470NH 565MA 250 MOHM
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-471JS
Hlutanúmer ER1641-471JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470NH 565MA 250 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 26086 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 44 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-471JS 2500 TR
ER1641-471JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 470nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 235MHz
nákvæm lýsing 470nH Shielded Molded Inductor 565mA 250 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 250 mOhm Max
Núverandi einkunn 565mA Núverandi - Mettun -