ER1641-561JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-561JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 560NH 490MA 330 MOHM
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-561JS
Hlutanúmer ER1641-561JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 560NH 490MA 330 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 26062 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 43 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-561JS 2500 TR
ER1641-561JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 560nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 210MHz
nákvæm lýsing 560nH Shielded Molded Inductor 490mA 330 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 330 mOhm Max
Núverandi einkunn 490mA Núverandi - Mettun -