ER1641-823JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-823JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 170MA 2.7 OHM TH
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-823JS
Hlutanúmer ER1641-823JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 170MA 2.7 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8830 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-823JS 2500 TR
ER1641-823JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 10.5MHz
nákvæm lýsing 82µH Shielded Molded Inductor 170mA 2.7 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 2.7 Ohm Max
Núverandi einkunn 170mA Núverandi - Mettun -