ER1641-824JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-824JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 820UH 80MA 13 OHM TH
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-824JS
Hlutanúmer ER1641-824JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 820UH 80MA 13 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9381 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 60 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn ER1641-824JS 2500 TR
ER1641-824JS-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 820µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 4.2MHz
nákvæm lýsing 820µH Shielded Molded Inductor 80mA 13 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 13 Ohm Max
Núverandi einkunn 80mA Núverandi - Mettun -