ER1641-912JS
API DelevanAPI Delevan
ER1641-912JS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-912JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 9.1UH 220MA 1.62 OHM
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
500 pcs
750 pcs
1250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-912JS
Hlutanúmer ER1641-912JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 9.1UH 220MA 1.62 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18194 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð Military, MIL-PRF-39010/02, ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1134-1018
1134-1018-2-MIL
1134-1018-MIL
ER1641-912JS-250 TR
ER1641912JS
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 9.1µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 46MHz
nákvæm lýsing 9.1µH Unshielded Inductor 220mA 1.62 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 1.62 Ohm Max
Núverandi einkunn 220mA Núverandi - Mettun -