HTPT66-152K
API DelevanAPI Delevan
HTPT66-152K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HTPT66-152K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 13.7A 3.6 MOHM
Gagnablöð: HTPT66-152K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HTPT66-152K
Hlutanúmer HTPT66-152K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 13.7A 3.6 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 14306 pcs Gögn HTPT66-152K.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.660" Dia x 0.360" W (16.76mm x 9.14mm)
Skjöldur Shielded Röð HTPT66
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn HTPT66-152K BULK 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 200°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 1.5µH Shielded Toroidal Inductor 13.7A 3.6 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 3.6 mOhm Max
Núverandi einkunn 13.7A Núverandi - Mettun 13.3A