MILS1812-331K
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MILS1812-331K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 952MA 220 MOHM
Gagnablöð: MILS1812-331K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MILS1812-331K
Hlutanúmer MILS1812-331K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 952MA 220 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 27264 pcs Gögn MILS1812-331K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.189" L x 0.134" W (4.80mm x 3.40mm)
Skjöldur Shielded Röð MILS1812
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn MILS1812-331K TR 500
MILS1812-331K-MIL
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.134" (3.40mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 240MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Inductor 952mA 220 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 220 mOhm Max
Núverandi einkunn 952mA Núverandi - Mettun -