P1330-823K
API DelevanAPI Delevan
P1330-823K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P1330-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 362MA 1.38 OHM
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P1330-823K
Hlutanúmer P1330-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 362MA 1.38 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 88982 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.313" L x 0.115" W (7.94mm x 2.92mm)
Skjöldur Unshielded Röð P1330
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn DN3283TR
P1330-823K TR 500
P1330823K
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 82µH Hæð - sæti (hámark) 0.145" (3.68mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 82µH Unshielded Inductor 362mA 1.38 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 1.38 Ohm Max Núverandi einkunn 362mA
Núverandi - Mettun 150mA