P1330R-823K
API DelevanAPI Delevan
P1330R-823K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P1330R-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 362MA 1.38 OHM
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P1330R-823K
Hlutanúmer P1330R-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 362MA 1.38 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 85506 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.313" L x 0.115" W (7.94mm x 2.92mm)
Skjöldur Unshielded Röð P1330R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn DN7867TR
P1330R-823K TR 500
P1330R-823K-ND
P1330R823K
Q2648036A
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.145" (3.68mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 82µH Unshielded Inductor 362mA 1.38 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.38 Ohm Max
Núverandi einkunn 362mA Núverandi - Mettun 150mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
P1330R-824G
P1330R-824G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 820UH 113MA 9.96 OHM
Á lager: 25734 pcs
Sækja:
RFQ
P1330R-823H
P1330R-823H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 82UH 362MA 1.38 OHM