P160-184FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160-184FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180UH 128MA 7.5 OHM
Gagnablöð: P160-184FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160-184FS
Hlutanúmer P160-184FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180UH 128MA 7.5 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3574 pcs Gögn P160-184FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160-184FS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 180µH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 180µH Unshielded Inductor 128mA 7.5 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 7.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 128mA Núverandi - Mettun 114mA