P160-223FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160-223FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 22UH 334MA 1.1 OHM SMD
Gagnablöð: P160-223FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160-223FS
Hlutanúmer P160-223FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 22UH 334MA 1.1 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3565 pcs Gögn P160-223FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160-223FS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 22µH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 22µH Unshielded Inductor 334mA 1.1 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 334mA Núverandi - Mettun 326mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
P160-222JS
P160-222JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 1.056A 110 MOHM
Á lager: 10398 pcs
Sækja: P160-222JS.pdf
RFQ
P160-224GS
P160-224GS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 220UH 112MA 9.8 OHM