P160-272GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160-272GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.7UH 1.011A 120 MOHM
Gagnablöð: P160-272GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160-272GS
Hlutanúmer P160-272GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.7UH 1.011A 120 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4422 pcs Gögn P160-272GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160-272GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 2.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 2.7µH Unshielded Inductor 1.011A 120 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 120 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.011A Núverandi - Mettun 935mA