P160-331KS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160-331KS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 1.929A 33 MOHM
Gagnablöð: P160-331KS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160-331KS
Hlutanúmer P160-331KS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 1.929A 33 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11275 pcs Gögn P160-331KS.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Skjöldur Unshielded Röð P160
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160-331KS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 1.929A 33 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 33 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.929A Núverandi - Mettun 2.636A