P160-393GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160-393GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 39UH 261MA 1.8 OHM SMD
Gagnablöð: P160-393GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160-393GS
Hlutanúmer P160-393GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 39UH 261MA 1.8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5036 pcs Gögn P160-393GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160-393GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 39µH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 39µH Unshielded Inductor 261mA 1.8 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 261mA Núverandi - Mettun 244mA