P160R-124GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160R-124GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120UH 157MA 5 OHM SMD
Gagnablöð: P160R-124GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160R-124GS
Hlutanúmer P160R-124GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120UH 157MA 5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5078 pcs Gögn P160R-124GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160R-124GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 120µH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 120µH Unshielded Inductor 157mA 5 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 5 Ohm Max
Núverandi einkunn 157mA Núverandi - Mettun 139mA