P160R-273GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160R-273GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 27UH 320MA 1.2 OHM SMD
Gagnablöð: P160R-273GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160R-273GS
Hlutanúmer P160R-273GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 27UH 320MA 1.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4811 pcs Gögn P160R-273GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160R-273GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 27µH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 27µH Unshielded Inductor 320mA 1.2 Ohm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 320mA Núverandi - Mettun 293mA