P160R-682GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P160R-682GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 662MA 280 MOHM
Gagnablöð: P160R-682GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P160R-682GS
Hlutanúmer P160R-682GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 662MA 280 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4123 pcs Gögn P160R-682GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm)
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P160R-682GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.100" (2.54mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Inductor 662mA 280 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 280 mOhm Max
Núverandi einkunn 662mA Núverandi - Mettun 592mA