P1812-823K
API DelevanAPI Delevan
P1812-823K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P1812-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 200MA 3.648 OHM
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P1812-823K
Hlutanúmer P1812-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 200MA 3.648 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 97373 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki 1812 Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
Skjöldur Unshielded Röð P1812
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric)
Önnur nöfn DN3323TR
P1812-823K TR 500
P1812823K
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 82µH Hæð - sæti (hámark) 0.134" (3.40mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 82µH Unshielded Inductor 200mA 3.648 Ohm Max 1812 (4532 Metric)
DC-mótspyrna (DCR) 3.648 Ohm Max Núverandi einkunn 200mA
Núverandi - Mettun 267mA