P3519-474K
API DelevanAPI Delevan
P3519-474K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519-474K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470UH 160MA 11.3 OHM
Gagnablöð: 1.P3519-474K.pdf2.P3519-474K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519-474K
Hlutanúmer P3519-474K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470UH 160MA 11.3 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS ekki samhæft
Magn í boði 61060 pcs Gögn 1.P3519-474K.pdf2.P3519-474K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519-474K TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 470µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 470µH Unshielded Inductor 160mA 11.3 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 11.3 Ohm Max Núverandi einkunn 160mA
Núverandi - Mettun 200mA