P3519R-101J
API DelevanAPI Delevan
P3519R-101J Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519R-101J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 5.35A 10 MOHM
Gagnablöð: 1.P3519R-101J.pdf2.P3519R-101J.pdf
RoHs Staða RoHS samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519R-101J
Hlutanúmer P3519R-101J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 5.35A 10 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS samhæft
Magn í boði 71835 pcs Gögn 1.P3519R-101J.pdf2.P3519R-101J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Skjöldur Unshielded Röð P3519R
RoHS staða RoHS Compliant Einkunnir -
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519R-101J TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 100nH Unshielded Inductor 5.35A 10 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 10 mOhm Max Núverandi einkunn 5.35A
Núverandi - Mettun 13.66A