P3519R-151K
API DelevanAPI Delevan
P3519R-151K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519R-151K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 4.83A 13 MOHM
Gagnablöð: 1.P3519R-151K.pdf2.P3519R-151K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519R-151K
Hlutanúmer P3519R-151K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 4.83A 13 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 63398 pcs Gögn 1.P3519R-151K.pdf2.P3519R-151K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Skjöldur Unshielded Röð P3519R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519R-151K TR 100
P3519R-151KTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Wirewound Inductor 4.83A 13 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 13 mOhm Max
Núverandi einkunn 4.83A Núverandi - Mettun 11.15A