PD104R-823K
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD104R-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 850MA 250 MOHM
Gagnablöð: PD104R-823K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD104R-823K
Hlutanúmer PD104R-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 850MA 250 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 53327 pcs Gögn PD104R-823K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.386" L x 0.346" W (9.80mm x 8.79mm)
Skjöldur Unshielded Röð PD104R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn PD104R-823K TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.157" (4.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 82µH Unshielded Wirewound Inductor 850mA 250 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 250 mOhm Max
Núverandi einkunn 850mA Núverandi - Mettun 850mA