PD105R-823K
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD105R-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 1A 250 MOHM SMD
Gagnablöð: PD105R-823K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD105R-823K
Hlutanúmer PD105R-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 1A 250 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 58106 pcs Gögn PD105R-823K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.386" L x 0.346" W (9.80mm x 8.79mm)
Skjöldur Unshielded Röð PD105R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn PD105R-823K TR 500 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.213" (5.40mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 82µH Unshielded Wirewound Inductor 1A 250 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 250 mOhm Max
Núverandi einkunn 1A Núverandi - Mettun 1A