PD43R-182M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD43R-182M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 1.95A 64 MOHM
Gagnablöð: PD43R-182M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD43R-182M
Hlutanúmer PD43R-182M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 1.95A 64 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 69384 pcs Gögn PD43R-182M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.165" L x 0.153" W (4.19mm x 3.89mm)
Skjöldur Unshielded Röð PD43R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn PD43R-182M TR 1500 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.96MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Wirewound Inductor 1.95A 64 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 64 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.95A Núverandi - Mettun 1.95A