PD54R-182M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD54R-182M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 2.6A 60 MOHM SMD
Gagnablöð: PD54R-182M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD54R-182M
Hlutanúmer PD54R-182M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 2.6A 60 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 63097 pcs Gögn PD54R-182M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.224" L x 0.201" W (5.70mm x 5.11mm)
Skjöldur Unshielded Röð PD54R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn PD54R-182M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.96MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.177" (4.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Wirewound Inductor 2.6A 60 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 60 mOhm Max
Núverandi einkunn 2.6A Núverandi - Mettun 2.6A