PD75R-563K
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD75R-563K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 56UH 940MA 240 MOHM
Gagnablöð: PD75R-563K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD75R-563K
Hlutanúmer PD75R-563K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 56UH 940MA 240 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 47354 pcs Gögn PD75R-563K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.303" L x 0.272" W (7.70mm x 6.91mm)
Önnur nöfn PD75R-563K TR 500 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 56µH
Hæð - sæti (hámark) 0.197" (5.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 56µH Unshielded Wirewound Inductor 940mA 240 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 240 mOhm Max
Núverandi einkunn 940mA Núverandi - Mettun 940mA