PT500-2000
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PT500-2000
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 500UH 8A 90 MOHM TH
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PT500-2000
Hlutanúmer PT500-2000 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 500UH 8A 90 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12572 pcs Gögn
Gerð Toroidal Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 2.050" Dia x 0.880" W (52.07mm x 22.35mm)
Skjöldur Shielded Röð PT
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PT500-2000 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 500µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 500µH Shielded Toroidal Inductor 8A 90 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 90 mOhm Max
Núverandi einkunn 8A Núverandi - Mettun -