PT75-900HM
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PT75-900HM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 3.9A 60 MOHM TH
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PT75-900HM
Hlutanúmer PT75-900HM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 3.9A 60 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15945 pcs Gögn
Gerð Toroidal Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.900" Dia (22.86mm)
Skjöldur Shielded Röð PT
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PT75-900HM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Powder Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) 0.360" (9.14mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 3.9A 60 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 60 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.9A Núverandi - Mettun -