PTHF100R-894
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF100R-894
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 8A 23 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF100R-894.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF100R-894
Hlutanúmer PTHF100R-894 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 8A 23 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7921 pcs Gögn PTHF100R-894.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.300" Dia x 0.650" W (33.02mm x 16.51mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHFR
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF100R-894 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Molybdenum Permalloy(MPP) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 2MHz
nákvæm lýsing 100µH Shielded Toroidal Inductor 8A 23 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 23 mOhm Max
Núverandi einkunn 8A Núverandi - Mettun 7.1A