PTHF200-50VM
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF200-50VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 200UH 1.97A 140 MOHM
Gagnablöð: PTHF200-50VM.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF200-50VM
Hlutanúmer PTHF200-50VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 200UH 1.97A 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5527 pcs Gögn PTHF200-50VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.750" L x 0.400" W (19.05mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF200-50VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 200µH
Hæð - sæti (hámark) 0.775" (19.68mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.3MHz
nákvæm lýsing 200µH Shielded Toroidal Inductor 1.97A 140 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.97A Núverandi - Mettun 1A