S0402-56NF2
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: S0402-56NF2
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 56NH 100MA 1 OHM SMD
Gagnablöð: S0402-56NF2.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um S0402-56NF2
Hlutanúmer S0402-56NF2 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 56NH 100MA 1 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4229 pcs Gögn S0402-56NF2.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 0402 (1005 Metric) Stærð / Mál 0.043" L x 0.025" W (1.09mm x 0.64mm)
Skjöldur Unshielded Röð S0402
Einkunnir - Q @ Freq 21 @ 250MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 0402 (1005 Metric)
Önnur nöfn S0402-56NF2 10 BULK Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Alumina Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 250MHz Inductance 56nH
Hæð - sæti (hámark) 0.030" (0.76mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.7GHz
nákvæm lýsing 56nH Unshielded Wirewound Inductor 100mA 1 Ohm Max 0402 (1005 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 1 Ohm Max
Núverandi einkunn 100mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
S0402-56NF2E
S0402-56NF2E
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 56NH 100MA 1 OHM SMD
Á lager: 1881 pcs
Sækja: S0402-56NF2E.pdf
RFQ
S0402-56NF1
S0402-56NF1
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 4660 pcs
Sækja: S0402-56NF1.pdf
RFQ
S0402-56NF1D
S0402-56NF1D
Sækja: S0402-56NF1D.pdf
S0402-56NF2B
S0402-56NF2B
Sækja: S0402-56NF2B.pdf
S0402-56NF2S
S0402-56NF2S
Á lager: 647 pcs
Sækja: S0402-56NF2S.pdf
S0402-56NF1E
S0402-56NF1E
Sækja: S0402-56NF1E.pdf
S0402-56NF2C
S0402-56NF2C