S1210-331F
API DelevanAPI Delevan
S1210-331F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: S1210-331F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 740MA 350 MOHM
Gagnablöð: S1210-331F.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um S1210-331F
Hlutanúmer S1210-331F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 740MA 350 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 43441 pcs Gögn S1210-331F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 1210 (3225 Metric) Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.66mm)
Skjöldur Shielded Röð S1210
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Önnur nöfn S1210-331F 2000 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 255MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Inductor 740mA 350 mOhm Max 1210 (3225 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 350 mOhm Max
Núverandi einkunn 740mA Núverandi - Mettun -