S1812-331F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: S1812-331F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 952MA 220 MOHM
Gagnablöð: S1812-331F.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
650 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um S1812-331F
Hlutanúmer S1812-331F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 952MA 220 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16663 pcs Gögn S1812-331F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 1812 (4532 Metric) Stærð / Mál 0.189" L x 0.134" W (4.80mm x 3.40mm)
Skjöldur Shielded Röð S1812
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric)
Önnur nöfn S1812-331F 650 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.134" (3.40mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 240MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Inductor 952mA 220 mOhm Max 1812 (4532 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 220 mOhm Max
Núverandi einkunn 952mA Núverandi - Mettun -