SP1008R-331H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SP1008R-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 1.05A 108 MOHM
Gagnablöð: SP1008R-331H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SP1008R-331H
Hlutanúmer SP1008R-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 1.05A 108 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25245 pcs Gögn SP1008R-331H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.115" L x 0.105" W (2.92mm x 2.66mm)
Skjöldur Shielded Röð SP1008R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SP1008R-331H 2000 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.095" (2.41mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 330nH Shielded Wirewound Inductor 1.03A 108 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 108 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.03A Núverandi - Mettun -