SP1210-182K
API DelevanAPI Delevan
SP1210-182K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SP1210-182K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 1.03A 195 MOHM
Gagnablöð: SP1210-182K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1300 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SP1210-182K
Hlutanúmer SP1210-182K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 1.03A 195 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 57618 pcs Gögn SP1210-182K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.66mm)
Skjöldur Shielded Röð SP1210
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn SP1210-182K 650 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 1.8µH Shielded Wirewound Inductor 1.03A 195 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 195 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.03A Núverandi - Mettun 965mA