SP1210R-823K
API DelevanAPI Delevan
SP1210R-823K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SP1210R-823K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 162MA 7.9 OHM SMD
Gagnablöð: SP1210R-823K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SP1210R-823K
Hlutanúmer SP1210R-823K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 162MA 7.9 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60116 pcs Gögn SP1210R-823K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki 1210 Stærð / Mál 0.128" L x 0.095" W (3.25mm x 2.42mm)
Skjöldur Shielded Röð SP1210R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Önnur nöfn SP1210R-823K TR 500
SP1210R-823KTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100kHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 82µH Shielded Wirewound Inductor 162mA 7.9 Ohm Max 1210 (3225 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 7.9 Ohm Max
Núverandi einkunn 162mA Núverandi - Mettun 143mA